Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A 4 port + 1 Fiber 25km

Mã sản phẩm: BT-6104FE-25A

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A gồm 4 cổng mạng cấp nguồn tốc độ 10/100M cùng 1 cổng quang cho phép mở rộng hệ thống mạng lên tới 25km. Switch chia mạng BTON được áp dụng công nghệ cấp nguồn trực tiếp 15.4W(IEEE802.3af) default, 25.5W(IEEE802.3at) optional

Hotline 0981 421 687
5 (100%) 1 vote

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A 4 port + 1 cổng quang

Trong thi công hệ thống Camera IP thì xu hướng gần đây rất ưa chuộng sử dụng Switch mạng cấp nguồn PoE vừa đảm bảo hệ thống hoạt động bình thường lại tiết kiệm được chi phí đi dây nguồn và đảm bảo thẩm mỹ cho không gian căn phòng của bạn.

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A là sản phẩm mới được BTON đầu tư áp dụng nhiều công nghệ mới nhất giúp cho sản phẩm vừa ổn định lại đảm bảo hiệu suất tối đa. Hiện tại, đây là sản phẩm được bán chạy nhất tại Long Phú trong nửa đầu năm 2019.

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A

Switch cấp nguồn 5 port BTON được trang bị 4 cổng LAN chuẩn RJ45 tốc độ 10/100M được áp dụng công nghệ cấp nguồn IEEE sử dụng 2 sợi dây mạng để cung cấp nguồn điện tới từng vị trí Camera, ngoài ra điểm nối bật nhất của thiết bị này đấy là 1 cổng quang chuẩn SC cho phép bạn mở rộng hệ thống mạng đến các vị trí khác với khoảng cách truyền tối đa lên tới 25km khi sử dụng cáp quang Singlemode 1 sợi.

>> Xem thêm sản phẩm : Swich mạng PoE BTON BT-6005GE 5 port Gigabit

Thiết bị chia mạng BTON BT-6104FE-25A được thiết kế hình hộp chữ nhật với phần vỏ được làm từ thép đã sơn chống rỉ, 2 bên thành hộp được đục các lỗ tản nhiệt giúp thiết bị có thể hoạt động liên tục mà không bị nóng ảnh hưởng tới các linh kiện. Bên ngoài được in các thông số cơ bản cũng như thương hiệu B&TON tránh các sản phẩm hàng nhái.

Với thiết kế khoa học, các linh kiện được bố trí hợp lý và chắc chắn sẽ giúp sản phẩm Switch PoE 1 cổng quang BT-6104 FE-25A  rất bền bỉ trong môi trường khí hậu nóng ẩm tại Việt Nam. 

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A

Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A

Để đảm bảo dữ liệu truyền qua BTON BT-6104FE-25A được ổn định quý khách nên sử dụng dây cáp mạng Cat5e/Cat6 đồng nguyên chất và khoảng cách tối đa là 100m.

Nguồn PoE tương thích với chuẩn IEEE 802.3af/at giúp cho Switch chia mạng PoE BTON BT-6104 FE-25A cho phép chuyển tốc độ dữ liệu gigabit và 15.4W cho mỗi cổng với tổng công suất lên tới 130W. Cung cấp linh hoạt nhu cầu năng lượng cho tất cả các thiết bị với chi phí hợp lý.

Thông số kỹ thuật của Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A

4port POE series + 1 Fiber
POE Port
4 POE 10/100Mbps
Uplink
1 SC Fiber 10/100Mbps
Bandwidth
16Gbps
Address Database Size
1K
Power Supply
DC52V
Max.Power Per Port
15.4W(IEEE802.3af) default, 25.5W(IEEE802.3at) optional
Network Protocols
IEEE 802.3,IEEE 802.3i 10BASE-T,IEEE 802.3u 100BASE-TX,
IEEE 802.3af/at,IEEE 802.3x
LED Display
Power, POE, Ethernet
Transmission Distance
100meter for UTP ports; 0~120km for Fiber ports
Fiber Specification
Fiber Port: SC(default), FC/ST/LC(SFP)
Wavelength/Distance:
Dual Fiber 850nm(550m);1310nm(2/20/40km);1550nm(60/80/100km)
Single Fiber 1310/1550nm(25/40km);1490/1550nm(60/80/100km)

>Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm  Switch chia mạng tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/switch-chia-mang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Summary
Review Date
Reviewed Item
Switch mạng PoE BTON BT-6104FE-25A
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *