Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES308-2F 6port + 2 cổng quang

Mã sản phẩm: 3Onedata IES308-2F

witch mạng công nghiệp 3Onedata IES308-2F với 6 cổng LAN + 2 cổng Quang SFP hỗ trợ cắm module quang chuẩn LC được sử dụng tại môi trường khắc nghiệt như nhiệt độ cao, nhiều khói bụi....

Hotline 0981 421 687

Switch công nghiệp là dòng Switch chia mạng hoặc Switch quang được sử dụng tại nhưng nơi có điều kiện khắc nghiệt đòi hỏi sản phẩm được thiết kế đặc biệt có thể hoạt động liên tục và ổn đinh tại những nơi có nhiệt độ cao hay nhiệt độ rất thấp, nơi khói bụi…..3Onedata là một trong những thương hiệu đi đầu về dòng Switch công nghiệp và hiện rất được ưa chuộng tại nhiều nước trên thế giới.

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES308-2F 6port + 2 cổng quang

Tại Việt Nam, quá trình công nghiệp hóa đang diễn ra hết sức mạnh mẽ, một số ngày đặc thù đòi hỏi phải hoạt động trong môi trường khắc nghiệt ở nhiệt độ cao hay tiếng ồn lớn…. Từ đó, những thiết bị quan trọng phải được thiết kế đáp ứng được yêu cầu hoạt động tốt trong những môi trường đó. Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES308-2F được nhà sản xuất đưa ra thị trường nhằm đáp ứng những yêu cầu khắt khe về kỹ thuật.

Switch công nghiệp 3Onedata IES308-2F được thiết kế với 6 cổng LAN chuẩn RJ45 cùng 2 cổng quang LC giúp bạn có thể kết nối thông tin từ phòng điều khiển xuống nhà xưởng với khoảng cách vài chục km thông qua cáp quang Singlemode.

Switch công nghiệp 3Onedata IES308-2F

Switch công nghiệp 3Onedata IES308-2F

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp 3Onedata hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Chế độ bảo vệ theo chuẩn IP40, LED hiển thị giúp theo dõi kiểm soát hệ thống mạng của bạn. Tương thích chuẩn FCC, CE,

>>> Xem thêm các sản phẩm : Module quang SFP

Với thiết kế hình hộp nhỏ gọn, phần vỏ được làm từ hợp kim đặc biết có thể bảo vệ an toàn tuyệt đối cho phần linh kiện bên trong được hoạt động ổn định và tuổi thọ cao. Switch công nghiệp IES308-2F 8port nhỏ gọn có thể dễ dàng đặt bất kì đâu như treo trên tường hay đặt trong tủ mạng – tủ rack.

Switch công nghiệp 3Onedata IES308-2F

Switch công nghiệp 3Onedata IES308-2F

Swich chia mạng 3Onedata IES308-2F có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm: nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông… Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

Thông số kỹ thuật của Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES308-2F

Chức năng chính:
1.Hỗ trợ 2 cổng quang + 6 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX
2.Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.3d lưu trữ và chuyển tiếp
3.Hỗ trợ tự động tương thích 10/100M, F/H Duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X
4.Khoảng nguồn đầu vào 12~48VDC
5.Thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp
6.Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-rail
7.Khoảng nhiệt độ làm việc -40~75℃
8.Công nghệ chuyển mạch tiên tiến, công nghệ chuyển mạch tiên tiến.

Trao đổi băng thông:

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hệ thống trao đổi băng thông: 2.0G
  • Bảng địa chỉ MAC: 2K
  • Bộ nhớ: 1M

Giao diện Ethernet

  • Cổng Ethernet: 10/100Base-TX, RJ45
  • Khoảng cách truyền CAT5/CAT5e: 100m
  • Chế độ làm việc F/H duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

Giao diện Quang

  • Cổng quang 100M: 100Base-FX
  • Đầu nối tùy chọn SC/ST/FC
  • Khoảng cách truyền Singlemode: 20/40/60/80Km, Multimode 2Km
  • Bước sóng : 850nm, 1310nm, 1550nm
  • Cổng cảnh báo: 2 bit terminal block
  • 1 kênh cảnh báo lỗi đầu ra

LED chỉ thị:

  • Đèn LINK/ACT từ 1~8
  • Đèn nguồn cấp – PWR1, PWR2
  • Đèn cảnh báo
  • Đèn hệ thống

Nguồn cấp:

  • Điện áp vào: 24VDC(12~48VDC)
  • Terminal block: 4 bits 7.62mm terminal block
  • Hỗ trợ 2 nguồn
  • Bảo vệ kết nối ngược

Kích thước:

  • Vỏ: Hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP40
  • Lắp đặt: DIN Rail
  • Kích thước W×H×D: 136 mm×52mm×105mm
  • Trọng lượng: 800g

Môi trường làm việc:

  • Nhiệt độ làm việc: -45°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm trung bình: 5 ~ 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng:

  • EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4
  • EN61000-4-3(RS), Level 3
  • EN61000-4-4 (EFT), Level 4
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 4
  • EN61000-4-6(CS), Level 3
  • EN61000-4-8(PFM), Level 5
  • Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
  • Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
  • Phép thử rung: IEC 60068-2-6
  • Chứng nhận chất lượng: CE, FCC, RoHS, UL508.

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES308-2F vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *