Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F 4 Lan + 1 cổng quang

Mã sản phẩm: 3Onedata IES215-1F

Hotline 0981 421 687

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F 4 Lan + 1 cổng quang

Tại Việt Nam, quá trình công nghiệp hóa đang diễn ra hết sức mạnh mẽ, một số ngày đặc thù đòi hỏi phải hoạt động trong môi trường khắc nghiệt ở nhiệt độ cao hay tiếng ồn lớn…. Từ đó. Switch mạng công nghiệp  được nhà sản xuất đưa ra thị trường nhằm đáp ứng những yêu cầu khắt khe về kỹ thuật.

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F có thiết kế phần cứng đặc biệt với 4 cổng Lan chuẩn RJ45 cùng 1 cổng quang SFP có khả năng làm việc tại môi trường khắc nghiệt như nhiệt độ cao, khói bụi, độc hại…. Với cổng SFP chuẩn LC có thể cắm nóng các thiết bị quang như Module giúp bạn dễ dàng kết nối với hệ thống mạng từ nhà xưởng đến phòng điều khiển…

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp 3Onedata IES215-1F hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Chế độ bảo vệ theo chuẩn IP40, LED hiển thị giúp theo dõi kiểm soát hệ thống mạng của bạn. Tương thích chuẩn FCC, CE,

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F

Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F

Switch công nghiệp Ethernet IES215-1F được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm: nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông… Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

>>> Xem thêm các sản phẩm : Module quang SFP

Với thiết kế hình hộp nhỏ gọn, phần vỏ được làm từ hợp kim đặc biết có thể bảo vệ an toàn tuyệt đối cho phần linh kiện bên trong được hoạt động ổn định và tuổi thọ cao. Switch công nghiệp IES215-1F 5 port nhỏ gọn có thể dễ dàng đặt bất kì đâu như treo trên tường hay đặt trong tủ mạng – tủ rack.

Thông số kỹ thuật của Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F

  • Hỗ trợ 1 cổng Quang và 4 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ tự động tương thích 10/100M
  • Khoảng nguồn đầu vào 12~48VDC
  • Thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp
  • Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-rail
  • Khoảng nhiệt độ làm việc -40~75℃

Tương thích chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u

Trao đổi băng thông:

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa100M: 148810pps
  • Chế độ: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hệ thống trao đổi băng thông: 1.0G
  • Bảng địa chỉ MAC: 2K
  • Bộ nhớ: 64K

Giao diện:

  • Cổng Ethernet: Đầu nối RJ45
  • Tốc độ: 10Base-T/100Base-TX
  • Chế độ làm việc: Half/full duplex
  • Tự động kết nối MDI/MDI-X
  • Cổng Quang: 100M: 100Base-FX
  • Đầu nối: SC/ST/FC
  • Khoảng cách truyền: Singlemode 20/40/60/80Km, Multimode 2Km,
  • Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
  • Khoảng cách truyền:
  • Cáp đồng: 100M (CAT5/CAT5e)
  • Multi-mode: 850nm , 2Km ; 1310nm, 5Km
  • Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km, 1550nm, 80/100/120Km

LED chỉ thị:

  • Đèn LINK/ACT từ 1~5
  • Đèn nguồn – PWR

Nguồn cấp:

  • Điện áp vào: 24VDC(9~48VDC)
  • Terminal block: 3 bits 7.62mm terminal block
  • Tiêu thụ không tải: 1.2W@24VDC
  • Tiêu thụ Full tải: 2.0W@24VDC
  • Hỗ trợ bảo vệ quá dòng 4.0A
  • Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược

Kích thước:

  • Vỏ: Hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP40
  • Lắp đặt: DIN Rail
  • Kích thước W×H×D: 136 mm×52mm×105mm
  • Trọng lượng: 352g

Môi trường:

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -45°C ~ 85°C
  • Độ ẩm trung bình: 10 ~ 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng:

  • EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4
  • EN61000-4-4 (EFT), Level 4
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 4
  • EN61000-4-6(CS), Level 3
  • EN61000-4-8(PFM), Level 5
  • Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
  • Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
  • Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Switch mạng công nghiệp 3Onedata IES215-1F  vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *