Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Switch mạng 24port Cisco SG95-24 1000Mbps

Mã sản phẩm: SG95-24

Thiết bị chuyển mạch Cisco 24Port được sử dụng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình mạng hình sao (Star). Theo mô hình này, switch đóng vai trò là thiết bị trung tâm, tất cả các máy tính đều được nối về đây trong một hệ thống mạng.

Hotline 0981 421 687

Cisco là thương hiệu chuyên cung cấp các dòng Switch chia mạng với đa dạng về thiết kế từ 8 port đến 52 port, các công nghệ hiện đại luôn được ứng dụng vào những sản phẩm mới của hãng như công nghệ cấp nguồn PoE, Combo cổng quang SFP giúp bạn mở rộng hệ thống.

Switch mạng 24port Cisco SG95-24 1000Mbps Gigabit

Switch mạng 24port Cisco SG95-24 được thiết kế với 24 cổng kết nối LAN chuẩn RJ45 đều có khả năng truyền dữ liệu tốc độ 1Gb cùng với phần vỏ kim loại chắc chắn được sơn tĩnh điện chống rỉ giúp bảo vệ an toàn cho các linh kiện bên trong khỏi tác động của ngoại lực, động vật hay môi trường.

Switch mạng 24port Cisco SG95-24

Switch mạng 24port Cisco SG95-24

Thiết bị chuyển mạch Cisco 24Port được sử dụng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình mạng hình sao (Star). Theo mô hình này, switch đóng vai trò là thiết bị trung tâm, tất cả các máy tính đều được nối về đây trong một hệ thống mạng.

Switch chia mạng Cisco SG95-24 mang lại cho hệ thống của bạn hiệu suất cực cao, đảm bảo tốc độ cùng sự ổn định tuyệt đối. Nâng cao công suất và hiệu suất truyền tải, cho phép bạn chuyển các tập tin lớn trong vài giây.

Switch mạng 24port Cisco SG95-24

Switch mạng 24port Cisco SG95-24

Với 2 cổng Combo SFP Cisco SG95-24 có thể kết nối với các thiết bị khác thông qua cáp quang hoặc mở rộng hệ thống mạng khi kết nối với các Switch khác với khoảng cách lên tới 120km thông qua cáp quang Singlemode.

Thông số kỹ thuật của Switch mạng 24port Cisco SG95-24

Ports SG95-24: 24 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX/1000BASE-T ports with 2 combo mini-GBIC slotsautomatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-, 1000-Mbps devices
Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
Cabling type Category 5e or better
LED indicators System/PWR, link/activity, 100M*, cable diagnostics, loop detection, gigabit,* mini-GBIC* *if present
Power supply SG95-24: 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
Physical dimensions (W x D x H) SG95-24: 279.4×44.45x170mm
Weight SG95-24: 3.59 lb. (1.63 kg
Switching capacity SG95-24: 48 Gbps
Forwarding capacity Forwarding rate in million packets per second (mpps) (based on 64-byte packets): SG95-24: 35.7 mpps
Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B*

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Switch chia mạng tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/switch-chia-mang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Switch mạng 24port Cisco SG95-24 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *