Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0220 20Km 1Gbps

Mã sản phẩm: SFP-LX-SM-0220

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0220 có khả năng cắp trực tiếp và các dòng switch quang hay switch mạng có cổng quang mở rộng hệ thống mạng tới 20km

Hotline 0981 421 687
Module quang SFP là một bộ thu phát nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu. Rất nhiều thương hiệu Module đang cung cấp tại thị trường Việt Nam như : Optone, Cisco, BTON, Planet…..

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0220 20Km 1Gbps

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0240 là loại module quang 2 sợi Singlemode hoạt động trên bước sống 1550/1310 với thiết kế đầu kết nối chuẩn LC rất thông dụng trong hệ thống hạ tầng viễn thông hiện nay. Sản phẩm tương thích với hầu hết các thiết bị trên thị trường.

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0240

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0240

Module quang SFP 2 sợi Singlemode là loại module SFP cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter.

>> Xem thêm các sản phẩm Switch quang – Module quang

Optone SFP-LX-SM-0220 cho tốc độ truyền tải tín hiệu 1.25Gb với khoảng cách lên tới 20km khi sử dụng cáp quang Singlmode giúp bạn có thể dễ dàng mở rộng hệ thống mạng hay kết nối 2 hệ thống mạng khi khoảng cách ở rất xa nhau.

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0240

Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0240

Module quang Optone SFP-LX-SM-0220 20km hỗ trợ SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel và các tiêu chuẩn truyền thông khác. Ngoài ra, SFP đã thay thế GBIC trong hầu hết các ứng dụng vì kích thước nhỏ của nó.
 
>>> Long Phú đang xả kho các sản phẩm Cáp quang Singlemode 

Thông số kỹ thuật của Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0220

  • Features
  • Dual data-rate of 1.25Gbps/1.063Gbps operation
  • 1310nm DFB laser and PIN photodetector for 40km transmission
  • Compliant with SFP MSA and SFF-8472 with duplex LC receptacle
  • Digital Diagnostic Monitoring:
  • Internal Calibration or External Calibration
  • Compatible with SONET OC-24-LR-1
  • Compatible with RoHS
  • +3.3V single power supply
  • Operating case temperature range of
  • 0°C to +70°C (Standard) or -40°C to +85°C (Industrial)
  • Gigabit Ethernet
  • Fiber Channel
  • Switch to Switch interface
  • Switched backplane applications
  • Router/Server interface
  • Other optical transmission systems

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Module quang SFP 2 sợi Optone SFP-LX-SM-0220 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *