Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Module quang SFP 2 sợi Cisco MGBLH1 Singlemode 1.25Gb

Mã sản phẩm: MGBLH1

Module quang SFP 2 sợi Cisco MGBLH1 sử dụng cáp quang Singlemode khoảng cách 20km-120km đảm bảo tốc độ 1.25Gb. LongPhu.Jsc phân phối Module quang chính hãng

Hotline 0981 421 687

Module quang SFP hay còn biết đến là SFP Fiber Optic Transceiver Module là dòng Module quang thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu.

Module quang SFP 2 sợi Cisco MGBLH1 Singlemode 1.25Gb

Cisco được biết đến trên toàn thế giới bởi những dòng thiết bị viễn thông như : Switch quang, Switch chia mạng, Module quang SFP…. Các sản phẩm của Cisco được thị trường ưa chuộng bởi chất lượng cùng những ứng dụng luôn được cập nhật cho mọi thiết bị. Tuy nhiên, các sản phẩm mang thương hiệu Cisco luôn có giá cao hơn so với các sản phẩm khác cùng thông số.

Module quang SFP

Module quang SFP

Module quang SFP 2 sợi Cisco MGBLH1 sử dụng 2 sợi cáp quang Singlemode để truyền tín hiệu trên bước sóng 1310/1550 nm với khoảng cách từ 20km đến 120km giúp bạn dễ dàng mở rộng hệ thống mạng, hệ thống camera IP hay kết nối giữa các thiết bị từ nhà xưởng, văn phòng đến phòng quản lý.

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH

Module SFP Cisco MGBLH1 có thiết kế kim loại nhỏ gọn được ứng dụng công nghệ hiện đại có thể cắm trực tiếp vào các thiết bị như Switch quang, Converter quang – điện, Swich mạng có cổng SFP…. mà không cần cài đặt. Hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

>>> Xem thêm : Switch quang – Module quang

Module quang Cisco Singlemode MGBLH1 vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế như : CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.

Thông số kỹ thuật của Module quang SFP 2 sợi Cisco MGBLH1

Specifications
Media Single-mode fiber (SMF)
Application 1000BASE-LH
Connector type Duplex LC
Wavelength typical (Tx) 1310 nm
Wavelength range (Rx) 1310 nm
Performance
Maximum distance up to 40 km
Average output power -4 dBm to 0 dBm
Receiver sensitivity -25 dBm (typ)
Receiver overload -3 dBm
Environmental
Dimensions W x H x D 13.4 x 8.5 x 56.5 mm (0.53 x 0.33 x 2.22 in.)
Unit weight 0.018 kg (0.63 oz. )
Power 1W (max)
Operating temperature 32º to 158ºF (0º to 70ºC)
Storage temperature -40º to 185ºF (-40º to 85ºC)
Operating humidity 10% to 85% noncondensing
Storage humidity 5% to 90% noncondensing
Standards
Compliance FCC Part 15 Class B
EN55022 Class B (CISPR 22B)
VCCI Class B
Safety FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11
EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Module quang SFP 2 sợi Cisco MGBLH1 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *