Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX Singlemode 1.25G

Mã sản phẩm: Cisco GLC-GE-100FX

Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX Singlemode 1.25G. Long Phú chuyên cung cấp các sản phẩm Switch quang - Module quang chính hãng, giá rẻ tại HN HCM

Hotline 0981 421 687

Cisco là thương hiệu chuyên cung cấp các dòng Switch mạng, Switch quang, Module quang luôn đứng đầu về chất lượng, các công nghệ hiện đại luôn được ứng dụng vào những sản phẩm mới của hãng giúp các sản phẩm luôn là sự lựa chọn số 1 cho mọi công trình.

Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX Singlemode 1.25G

Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX sử dụng cáp quang Singlemode đường kính với khoảng  cách truyền từ 20 đến 120km vẫn đáp ứng được tốc độ 1.25Gb đáp ứng được yêu cầu về tốc độ cũng như sự ổn định của bất kì hệ thống mạng nào.

Module quang SFP GLC-GE-100FX là dòng Module quang mới nhất của Cisco được thiết kế nhỏ gọn, hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX

Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX

>>> Xem thêm : Switch quang – Module quang

Module SFP Cisco 2 sợi GLC-GE-100FX 1.25Gb hoạt động song song 2 bước sóng 1310 và 1550 nm với khả năng truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 thiết bị cùng với đầu kết nối chuẩn LC thông dụng có thể cắm trực tiếp vào đa số những thiết bị quang như Switch quang, Converter quang hỗ trợ cổng SFP hiện tại.

Thông số kỹ thuật của Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX

– Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 155 Mbps
– Bước sóng quang 850nm / 1310nm
– Khoảng cách quang lên tới 5Km – MMF 50/125 μm
– Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
– Giao diện kết nối quang Duplex LC
– Module Cisco GLC-GE-100FX hỗ trợ Hot Pluggable cắm nóng
– Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

– GLC-GE-100FX transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km.
– Built-in spring latch for easy module removal
– Hot swappable
– Low insertion-loss duplex LC receptacle
– Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
– Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Module quang SFP 2 sợi Cisco GLC-GE-100FX vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *