Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B 20Km 155M

Mã sản phẩm: SFP-WDM-SM-0120A/B

Long Phú chuyên cung cấp các sản phẩm Module quang 1 sợi, 2 sợi tại Hà Nội. Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B 20Km chính hãng có giá rẻ nhất

Hotline 0981 421 687

Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120BD 20Km 155M

Optone là thương hiệu chuyên cung cấp thiết bị quang các loại như Module quang, Converter quang,  Switch quang…. hàng đầu của Trung Quốc. Các sản phẩm của Optone được thị trường Việt Nam đón nhận vì chất lượng cao, được ứng dụng nhiều ứng dụng mới nhất có khả năng tương thích với đa số các thiết bị quang khác. Trong đó Module quang Optone được đánh giá rất cao và anh em kỹ thuật –  thi công hết sức ưa chuộng.

Module quang SFP Optone

Module quang SFP Optone

Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B sử dụng 1 sợi Cáp quang Singlemode với khoảng cách tối đa lên tới 20km giúp bạn dễ dàng mở rộng hệ thống mạng thông qua cáp quang 1Fo.

Module quang 1 sợi Optone hoạt động trên bước sóng 1310/1550nm với tốc độ 155M đáp ứng được những yêu cầu kỹ thuật về tốc độ. Chuyên dùng cho các thiết bị có khe cắm mở rộng SFP,  switch quang SFP các loại..

Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B

Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B

Module quang SFP Singlemode 20km là loại module SFP cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter.

>>> Xem thêm các sản phẩm : Module quang – Switch quang

Optone SFP-SFP-WDM-SM-0120A/B 20km hỗ trợ SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel và các tiêu chuẩn truyền thông khác. Ngoài ra, SFP đã thay thế GBIC trong hầu hết các ứng dụng vì kích thước nhỏ của nó.

Thông số kỹ thuật của Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 155M
2. Bộ chuyển tải 1310/1550 nm DFB LD
3. Truyền xa lên tới 20km
4. Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
5. Giao diện kết nối simplex LC
6. Hỗ trợ Hot Pluggable
7. Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C
8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng Module quang SFP Single-Mode
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching

Ngoài ra Long Phú cung cấp các sản phẩm Module quang 1 sợi Optone với khoảng cách truyền từ 20km đến 120km. Quý khách có nhu cầu về khoảng cách lớn hơn vui lòng thông báo với chúng tôi.

SFP-LH-SM-0140     40km     155M

SFP-ZX-SM-0160     60km     155M

SFP-ZX-SM-0180     80km     155M

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Module quang SFP 1 sợi Optone SFP-WDM-SM-0120A/B 20Km vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *