Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1 Gigabit Singlemode

Mã sản phẩm: Cisco MFEBX1

Mô đun quang Cisco MFEBX1 được thiết kế nhỏ gọn chỉ bằng 2 ngón tay cùng đầu kết nối chuẩn LC thích hợp kết nối với đa số thiết bị quang như Switch quang, Converter quang, Switch mạng có hỗ trợ cổng quang chuẩn SFP.

Hotline 0981 421 687

Module quang SFP là một bộ thu phát nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu. 

Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1 Gigabit Singlemode

Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1 được ứng dụng công nghệ hiện đại có khả năng cắm nóng sử dụng ngay không cần phải tiến hành cài đặt. Đây là thiết bị nhỏ gọn và vô cùng quan trọng trong hệ thống Lan – Quang rất hữu ích khi mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách tối đa lên tới 120km với cáp quang Singlemode.

Module quang SFP

Module quang SFP

Module SFP Cisco 1 sợi MFEBX1 sử dụng 1 sợi cáp quang Singlemode truyền và nhận tín hiệu theo 1 bộ 2 sản phẩm đầu A đầu B với 1 đầu để truyền và 1 đầu nhận tín hiệu trên bước sóng 1310/1550nm với khoảng cách 20km đảm bảo tốc độ 1.25Gb đáp ứng được yêu cầu về tốc độ và độ ổn định cho hệ thống.

Mô đun quang Cisco MFEBX1 được thiết kế nhỏ gọn chỉ bằng 2 ngón tay cùng đầu kết nối chuẩn LC thích hợp kết nối với đa số thiết bị quang như Switch quang, Converter quang, Switch mạng có hỗ trợ cổng quang chuẩn SFP.

Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1

Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1

>>> Xem thêm : Swich quang – Module quang

Module quang Cisco Singlemode MFEBX1 vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế như : CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế 

Thông số kỹ thuật của Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1

Specifications
Media Single-mode fiber (SMF)
Application 100BASE-BX-20U
Connector type Single LC
Wavelength typical (Tx) 1310 nm
Wavelength range (Rx) 1550 nm
Performance
Maximum distance up to 20 km
Average output power -20 dBm to -14 dBm
Receiver sensitivity -32 dBm (max)
Receiver overload MFEBX1:-8 dBm (min)
Environmental
Dimensions W x H x D 13 x 9 x 56 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)
Unit weight 0.018 kg (0.63 oz. )
Power 1W (max)
Operating temperature 32º to 158ºF (0º to 70ºC)
Storage temperature -40º to 185ºF (-40º to 85ºC)
Operating humidity 10% to 85% noncondensing
Storage humidity 5% to 90% noncondensing
Standards
Compliance FCC Part 15 Class B
EN55022 Class B (CISPR 22B)
VCCI Class B
Safety FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11
EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Module quang SFP 1 sợi Cisco MFEBX1 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *