Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2 | Patch cord SC-ST MM

Mã sản phẩm:

Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

Hotline 0981 421 687
4.5 (90%) 2 votes

Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2 | Patch cord SC-ST MM

Trong xu thế mạng cáp quang đang dần thay thế hệ thống mạng cáp đồng, dây nhảy quang trở thành phụ kiện không thể thiếu trong việc kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng với nhau. Để đáp ứng mọi yêu cầu kĩ thuật của hệ thống, nhà sản xuất đã sản xuất ra nhiều loại dây nhảy quang khác nhau: dây nhảy quang single mode, Multimode, OM3, OM4…. với nhiều chuẩn đầu kết nối như SC, LC, ST, FC…

Trên thị trường một số loại dây nhảy quang thông dụng chúng ta thường gặp nhất như dây nhảy quang SC-SC, LC-LC, SC-LC….Tuy nhiên, trong một số hệ thống có yêu cầu đặc biệt bắt buộc phải sử dụng đến những chuẩn đầu đặc biệt hơn. Từ đó Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2 ra đời nhằm giải quyết những vấn đề đó.

Dây nhảy quang SC-ST được ứng dụng phổ biến trong hệ thống CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2

Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2

Dây nhảy quang SC-ST OM2 sử dụng sợi quang Multimode đường kính 50/125um đáp ứng tốc độ Gigabit của mọi hệ thống mạng hiện tại. Đáp ứng được những tiêu chuẩn như SC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2

Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2

Dây nhảy quang Multimode SC-ST với chuẩn đầu kết nối thông dụng SC ( vuông to ) thông dụng với những thiết bị quang thời điểm hiện tại và 1 đầu là ST ( Tròn gài ) được sử dụng ở một số thiết bị quang. Vậy nên, các sản phẩm có đầu kết nối như này thường không có sẵn, Quý khách có nhu cầu sử dụng vui lòng liên hệ với chúng tôi để đặt hàng theo chiều dài tùy chọn đáp ứng nhu cầu sử dụng của hệ thống.

Thông số sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC-ST

  • Loại: LC/APC – LC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
  • Đầu kết nối: LC/LC
  • Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode SC-ST
  • Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
  • Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: màu da cam
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.
Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị phân phối chính hãng các loại dây nhảy quang với chiều dài tùy chọn theo nhu cầu sử dụng của khách hàng. Quý khách có nhu cầu đặt hàng hay nhận báo giá sản phẩm Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2 vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng để nhận được tư vấn chính xác nhất.

Quý khách có thể tham khảo thêm các sản phẩm Dây nhảy quang khác trên website:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/day-nhay-quang/

CÔNG TY CỔ PHẦN LONG PHÚ

HOTLINE: 0981 421 687

Summary
Review Date
Reviewed Item
Dây nhảy quang SC-ST Multimode OM2
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *