Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC | Patch cord SC-LC MM

Mã sản phẩm:

Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC
Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex
Kiểu sợi quang: 50/125µm 62/125µm
Bước sóng: 850nm
Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

Hotline 0981 421 687
5 (100%) 6 votes

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC | Patch cord SC-LC MM

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC được dùng để kết nối giữa các thiết bị chuyển đổi quang với hộp phối quang (ODF quang). Dây có vỏ màu xanh dương khác với các loại dây nhảy thông thường. Đây là sản phẩm khá thông dụng khi sử dụng 2 đầu kết nối SC và LC được tích hợp tại hầu hết các thiết bị quang trên thị trường.

Với thiết kế nhỏ gọn, dây nhảy quang OM3 sử dụng cáp quang Multimode đường kính sợi quang 50 µm , 62,5 µm, giúp tiết kiệm diện tích và dễ dàng trong việc thi công, lắp đặt.

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC

2 đầu kết nối chuẩn SC, LC của Dây nhảy quang OM3 được đúc sẵn đảm bảo độ cong của 7,5mm mà không bị ảnh hưởng đến sợi quang bên trong.

Dây nhảy Multimode OM3 đáp ứng tốc độ truyền dữ liệu 10Gb vô cùng mạnh mẽ được sử dụng nhiều tại những hệ thống, phòng sever lớn đòi hỏi lượng dữ liệu cũng như tốc độ cao.

Patch cord LC-SC OM3 Multimode có lớp vỏ sử dụng nhựa PVC cao cấp giúp bảo vệ sợi quang bên trong tránh khỏi những ảnh hưởng tiêu cực của môi trường đến tốc độ và sự ổn định của hệ thống.

Dây nhảy được Long Phú sản xuất với rất nhiều chuẩn đầu kết nối như SC, FC, LC, ST…. hoặc loại sợi đơn Simplex hay sợi đôi Duplex với chiều dài tùy chọn theo nhu cầu của khách hàng 1m, 3m, 5m…..40m.

Thông số kỹ thuật của Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC

  •  Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC
  • Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
  • Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
  • Kiểu sợi quang:  50/125µm
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
  • Bước sóng: 850nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng
  • Dây nhảy quang multimode vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data
  • Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

>> Tìm hiểu thêm bài viết : So sánh dây nhảy quang OM2, OM3, OM4

LongPhu.Jsc đầu tư dây truyền công nghệ hiện đại đảm bảo cho những sản phẩm dây nhảy quang đưa ra thị trường đảm bảo mọi yêu cầu của khách hàng. Quý khách có nhu cầu đặt hàng hay nhận báo giá Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC vui lòng liên hệ với chúng tôi để mua được sản phẩm đúng theo nhu cầu sử dụng của quý vị.

Quý khách có thể tham khảo thêm các sản phẩm Dây nhảy quang khác trên website:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/day-nhay-quang/

CÔNG TY CỔ PHẦN LONG PHÚ

HOTLINE: 0981 421 687

Summary
Review Date
Reviewed Item
Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-LC 
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *