Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Dây nhảy quang OM3 Multi mode LC-LC Duplex chính hãng

Mã sản phẩm:

Dây nhảy quang OM3 được sản xuất để đáp ứng yêu cầu kĩ thuật của hệ thống mạng có đường truyền tốc độ cao (10Gb/s). Sản phẩm có mầu xanh lam nhạt giúp người sử dụng có thể dễ dàng phân biệt với các loại dây nhảy quang khác.

Hotline 0981 421 687
3.7 (74.93%) 67 votes

Dây nhảy quang OM3 Multi Mode LC-LC chính hãng

Giới thiệu chung về dây nhảy quang OM3 Multi mode LC-LC

Dây nhảy quang OM3 multi mode được sản xuất để đáp ứng yêu cầu kĩ thuật của hệ thống mạng có đường truyền tốc độ cao (10Gb/s) với các chuẩn đầu khác nhau (SC-SC, SC-LC, LC-LC, LC-FC FC-FC,…) phù hợp với hệ thống. Sản phẩm có mầu xanh lam nhạt giúp người sử dụng có thể dễ dàng phân biệt với các loại dây nhảy quang khác.

Dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC chính hãng

Dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC chính hãng

Dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…Dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC có các chuẩn độ dài khác nhau: 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m,… ngoài ra có thể sản xuất độ dài tùy chọn theo nhu cầu của khách hàng cũng như yêu cầu kĩ thuật của hệ thống. Dây OM3 vỏ màu xanh da trời hơi nhạt. Khối lượng nhỏ gọn, dễ dàng trong việc sử dụng, thi công lắp đặt – plug and play tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang OM3 sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các hộp phối quang ODF, tủ phối quang và các thiết bị truyền dẫn quang với nhau trong hệ thống có yêu cầu tốc độ truyền dẫn cao (10Gb/s). Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng, lắp đặt hệ thống mạng cáp quang.

Dây nhảy quang OM3 LC-LC có hai loại: Dây nhảy quang OM3 Simplex (sợi đơn), dây nhảy quang OM3 Duplex (Sợi đôi).

Dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC chính hãng

Dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC dài 3m

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multi mode LC-LC

– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh

– Dây nhảy quang OM3 Kiểu sợi quang:  50/125µm.

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Loại Sợi: Sợi Simplex (sợi đơn) hoặc Sợ Duplex (sợi đôi) tùy thuộc vào yêu cầu kĩ thuật của hệ thống.

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… tùy theo yêu cầu đặt hàng.

– Dây nhảy quang OM3 Multi mode LC-LC cóvỏ mầu xanh lam, hỗ trợ tốc độ 10 Gigabit data

– Tuân theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm dây nhảy quang multi mode trên website:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/day-nhay-quang/day-nhay-quang-multi-mode/

Liên hệ đặt mua sản phẩm:

Quý khách có nhu cầu cần mua hoặc muốn tìm hiểu về dây nhảy quang OM3 multi mode LC-LC hay các sản phẩm dây nhảy quang khác vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng cách chat hoặc gọi theo số hotline trên website Công ty cổ phần Long Phú để được nhân viên kĩ thuật hỗ trợ, tư vấn, báo giá chi tiêt về các sản phẩm dây nhảy quang và các vật tư, thiết bị mạng khác giúp quý khách có thể đưa ra sự lựa chọn phù hợp cho hệ thống, dự án với chi phí tối ưu nhất!

Summary
Review Date
Reviewed Item
Dây nhảy quang OM3 Multi mode LC-LC 10Gb chính hãng
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *