Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Mã sản phẩm:

Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode
Đầu nối phải: LC/UPC Singemode
Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
Số lần kết nổi: 1000 lần
Độ suy hao: <0,2dB
Màu sắc: Màu vàng

Hotline 0981 421 687
5 (100%) 1 vote

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode độ dài tùy chọn

Cùng với sự phát triển không ngừng nghỉ của công nghệ cũng như đòi hỏi ngày càng cao về tốc độ cũng như khoảng cách truyền mà cáp đồng truyền thống không thể đáp ứng được. Từ đó Cáp quang ra đời đã giải quyết được hầu hết những yêu cầu đó.

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Nhắc đến hệ thống quang thì chúng ta không thể không nhắc đến sản phẩm dây nhảy quang. Đây là sản phẩm không thể thiếu khi kết hợp với thiết bị truyền phát Internet. Dây nhảy quang đã trở thành một thuật ngữ khá quen thuộc nhưng hơn hết chúng ta vẫn cần hiểu rõ về khái niệm cũng như cấu tạo của chúng để sử dụng đúng mục đích hơn.

Trong đó, Dây nhảy quang LC-LC Singlemode là một trong những sản phẩm thông dụng được sử dụng nhiều nhất bởi đa phần các thiết bị quang hiện tại đều sử dụng đầu nối LC hoặc SC.

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Patch cord LC UPC/APC sử dụng sợi cáp quang Singlemode có đường kính lõi 9 microns hoạt động ở bước sóng 1310 – 1550nm với tốc độ 1Gb. Với 2 đầu được đúc sẵn chuẩn kết nối LC đáp ứng được chuẩn kết nối của hầu hết các cổng kết nối trong các thiết bị hiện tại.

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Dây nhảy quang 2 đầu LC có phần vỏ làm từ PVC cao cấp với màu vàng đặc trưng gồm 2 loại đường kính sợi 2.0mm và 3.0mm, giúp bảo vệ tuyệt đối cho sợi quang bên trong không bị ảnh hưởng bởi những tác động tiêu cực từ môi trường cũng như giảm xung nhiễu ảnh hưởng đến sự ổn định của hệ thống.

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Dây nhảy Singlemode LC được sản xuất theo nhu cầu khách hàng về chiều dài như 1m, 2m, 3m…. Hay Simplex Duplex. Tất cả đều có sẵn tại LongPhu.jsc, Quý khách chỉ gần liên hệ với chúng tôi để nhận được sản phẩm đúng với nhu cầu sử dụng.

Đặc điểm của dây nhảy quang LC UPC Singlemode

  • Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
  • Đầu nối phải: LC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
  • Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
  • Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
  • Số lần kết nổi: 1000 lần
  • Độ suy hao: <0,2dB
  • Màu sắc: Màu vàng

Thông số kỹ thuật của Dây nhảy quang LC-LC Singlemode

Đầu kết nối LC
 LC UPC/APC
 Đầu kết nối LC
LC UPC/APC
 Kiểu sợi quang
 Single-Mode 9/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu
 ≤0.2 dB
 Bước sóng
 SM: 1300~1600nm
 Độ uốn cong
 R ≥ 3cm
 Lực căng lớn nhất
 ≤90N/cm
 Lực nghiền nát
 ≤550N/cm
Kích cỡ & mầu sắc
 Đường kính vỏ ngoài
 2.0mm hoặc 3.0mm
 Bề dày core
 SM: 9 microns
 Bề dầy Cladding
 125 microns
 Vỏ
 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
 Chiều dài
 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Dây nhảy quang là sản phẩm rất phổ thông trên thị trường được rất nhiều đơn vị bán ra thị trường với chất lượng cũng như mức giá khác nhau. Vì vậy, việc lựa chọn đơn vị cung cấp là hết sức quan trọng. Nếu quý khách đang còn phân vân trong việc đó, hãy liên hệ ngay với thiết bị mạng Long Phú để nhận được những sản phẩm chất lượng cùng mức giá rẻ nhất tại Hà Nội.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Dây nhảy quang LC-LC Singlemode vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để nhận được sản phẩm đúng theo nhu cầu sử dụng.

Quý khách có thể tham khảo thêm các sản phẩm thiết bị quang khác trên website:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/thiet-bi-quang-khac/

CÔNG TY CỔ PHẦN LONG PHÚ

HOTLINE: 0981 421 687

Summary
Review Date
Reviewed Item
Dây nhảy quang LC-LC Singlemode
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *