Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2 | Patch cord FC MM OM2

Mã sản phẩm:

Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

Hotline 0981 421 687
5 (100%) 2 votes

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2 | Patch cord FC MM OM2

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2 sử dụng sợi cáp quang Multimode với đường kính 50/125um đảm bảo tốc độ tốc độ truyền tín hiệu 1Gb và sự ổn định tuyệt đối. Sợi quang liên tục được sản xuất với chiều dài dây nhảy 1m, 3m,5m….30m tùy theo nhu cầu sử dụng của khách hàng.

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2

Dây nhảy quang Multimode OM2 được sản xuất với đầu kết nối chuẩn FC ( đầu tròn xoáy ) là đầu kết nối khá đặc biệt chỉ rất ít thiết bị sử dụng đầu kết nối này nên quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ để đặt hàng theo chiều dài của dây nhảy.

Đầu nối FC của dây nhảy quang OM2 được mài tỷ mỉ, độ chính xác cao, đảm bảo suy hao tối thiểu trên đường truyền, độ uốn cong lên đến 7.5mm giúp bạn thoải mái đi luồn các góc mà không sợ làm ảnh hưởng đến kết nối quang.

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2

Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2

Dây nhảy quang Multimode FC-FC có lớp vỏ PVC chất lượng cao với màu cam đặc trưng giúp bảo vệ sợi quang khỏi những tác động của môi trường. Đảm bảo cho sự ổn định của hệ thống.

Thông số sản phẩm Dây nhảy quang Multimode FC-FC 

  • Loại: FC/APC – FC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.

    Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2

    Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2

  • Đầu kết nối: FC/FC
  • Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode FC-FC
  • Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
  • Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: màu da cam
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

 

 

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị phân phối chính hãng các loại dây nhảy quang với chiều dài tùy chọn theo nhu cầu sử dụng của khách hàng. Quý khách có nhu cầu đặt hàng hay nhận báo giá sản phẩm Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2 vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng để nhận được tư vấn chính xác nhất.

Quý khách có thể tham khảo thêm các sản phẩm Dây nhảy quang khác trên website:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/day-nhay-quang/

CÔNG TY CỔ PHẦN LONG PHÚ

HOTLINE: 0981 421 687

 

Summary
Review Date
Reviewed Item
Dây nhảy quang FC-FC Multimode OM2
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *