Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S

Mã sản phẩm: 3Onedata IMC102-S

Converter quang - điện công nghiệp IMC102-S sử dụng cáp quang Singlemode hoạt động trên bước sóng 1310/1550nm giúp bạn dễ dàng mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách lên tới 20km. Thiết bị có khả năng cắm nóng ( cắm là chạy ) đơn giản không cần phải cài đặt.

Hotline 0981 421 687
5 (100%) 1 vote

Ngày nay, hệ thống mạng Lan-Quang ngày càng phát triển khi vừa ứng dụng được những ưu điểm nổi trội của cáp quang cũng như vẫn tận dụng được hệ thống ADSL có sẵn tại văn phòng. Trong hệ thống này, Converter quang là thiết bị vô cùng quan trong, không thể thiếu.

Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S

Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S là thiết bị chuyển đổi công nghiệp với 1 cổng quang 10/100Base-FX và 2 cổng Ethernet 10/100Base-TX, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp của bạn với chi phí, ổn định,  ít tốn kém, đáp ứng các yêu cầu: khoảng cách truyền xa, tốc độ cao và phát sóng rộng.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC102-S là dòng sản phẩm converter quang điện chuyên dụng với thiết kế phần cứng đặc biệt có khả năng hoạt động ổn định tại những nơi có môi trường khắc nghiệt, nhiệt độ từ  -40 ° C đến 75 ° C.

Với thiết kế hình hộp chắc chắn, nhỏ gọn. phần vỏ được làm từ hợp kim đặc biệt bảo vệ tuyệt đối cho các linh kiện bên trong không chịu ảnh hưởng từ môi trường mà Converter quang công nghiệp đang hoạt động. Thiết bị có thể đặt tại bất kì đâu như treo tường, đặt trong tủ mạng – tủ rack….

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 3Onedata IMC102-S

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 3Onedata IMC102-S

Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm: nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông… .

Converter quang – điện công nghiệp IMC102-S sử dụng cáp quang Singlemode hoạt động trên bước sóng 1310/1550nm giúp bạn dễ dàng mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách lên tới 20km. Thiết bị có khả năng cắm nóng ( cắm là chạy ) đơn giản không cần phải cài đặt.

Thông số kỹ thuật của Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S

Tự động kết nối MDI/MDI-X 10/100M, F/H duplex

Thiết kế cho các ứng dụng trong công nghiệp, bảo vệ theo chuẩn IP30, vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao

Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và phục hồi

Cắm là chạy (Plug-and-play),  dễ dàng cài đặt

Khoảng nhiệt độ làm việc 40 đến 75 ° C

-Single-mode: 155Mbps, 1310nm, 20Km, đầu ra trung bình≥-12dBm, độ nhạy≤-36dBm

-Điện áp đầu vào điện: 24VDC (12VDC ~ 48VDC) Bảo vệ kết nối đối diện

-Đầu nối: khối đầu cuối 3 bit 7.62mm

-Tiêu chuẩn công nghệ: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 Tốc độ cổng 100Base-FX RJ45: 10 / 100BaseT (X) kết nối tự động, chế độ song công F / H hoặc chế độ làm việc lực và hỗ trợ MDI / MDI -X kết nối

-Cổng sợi quang: Cổng 100BaseFX (tùy chọn SC / ST)

-Tiêu thụ tải đầy đủ: Chỉ số 1.536W@24VDC

-Chỉ số cổng: 1 ~ 3 (LINK / ACT) Chỉ báo nguồn: PWR Kích thước cơ khí: 110mm × 35mm × 95mm (H × W × D) Vỏ bọc: Bảo vệ IP40, Vỏ kim loại Trọng lượng: 346g

-Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn Multi-mode: 2Km Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm điển hình 100Base-FX: Đa chế độ: 155Mbps, 1310nm, 2Km, đầu ra trung bình≥ -18dBm, độ nhạy≤ -35dBm

-Không tải tiêu thụ: 1.2W@24VDC

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Summary
Review Date
Reviewed Item
Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *