Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B 1 sợi 10/100/1000Mbps

Mã sản phẩm:

Tự động tương thích 10/100/1000Mbps
Hỗ trợ giao thức : IEEE802.3/IEEE802.3U etc.
Loại sợi : Singlemode (20km) , Multimode ( 0.55km)
Bước sóng quang học : 1310/1550nm,1490/1550nm
Nguồn điện : AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Kích thước : 26.2 x 70.3 x 94 mm

Hotline 0981 421 687
3.4 (67.35%) 49 votes

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B 1 sợi 10/100/1000Mbps

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B là dòng thiết bị chuyển đổi tín hiệu từ tín hiệu quang sang tín hiệu điện để có thể truyền trong môi trường cáp mạng LAN. Đây là thiết bị không thể thiếu trong hệ thống mạng Lan-Quang đang rất được ưa chuộng hiện tại.

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B

BTON BT-950 SG-20 A/B là dòng Converter 1 sợi sử dụng cáp quang Singlemode cho phép khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km với tín hiệu 10/100/1000Mbps rất tiện dụng cho khách hàng có nhu cầu mở rộng hệ thống mạng hay truyền tín hiệu từ phòng điều khiển xuống dưới nhà xưởng.

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B

Converter quang điện BT-950 SG-20 A/B được thiết kế nhỏ gọn, hình hộp chữ nhật với khung bằng thép được sơn chống rỉ màu đen rất bắt mắt giúp bảo vệ các linh kiện bên trong khỏi những tác động tiêu cực của môi trường. Nâng cao tuổi thọ cho sản phẩm.

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B

Bộ chuyển đổi quang BTON tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100/1000 Base-TX, 1000Base-FX… Sử dụng 1 cổng kết nối quang SC và cổng mạng chuẩn RJ45 dễ dàng kết nối với các loại dây nhảy phổ biến trên thị trường. Ngoài ra sản phẩm còn có hệ thống đèn báo giúp bạn theo dõi được hoạt động của hệ thống.

> Xem thêm sản phẩm : Converter quang 2 sợi BTON BT-950 BT-950 SG-20

Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B được sử dụng nhiều tại những hệ thống Camera, CCTV, truyền phát wifi, hệ thống truyền thông đa phương tiện….. Đây là thiết bị quan trọng giúp bạn dễ dàng mở rộng hệ thống mạng của văn phòng, nhà xưởng.

Thông số kỹ thuật của Media converter quang BTON BT 950 SG-20 A/B

Hỗ trợ Tự động tương thích 10/100/1000Mbps
Hỗ trợ giao thức IEEE802.3u, 10/100/1000 Base-TX, 1000 Base-FX.
Loại sợi 1 sợi quang
Kết nối sợi quang Sợi quang single mode( 25km) và sợi quang multimode (0,55km)
Chế độ truyền half/full duplex
Giao diện Ethernet RJ45
Giao diện kết nối sợi quang SC/FC/ST
Bước sóng quang học 1310/1550nm,1490/1550nm
Ber < 1/1000000000
Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) >5 năm
POWER 2.5W
Nguồn điện AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Nhiệt độ làm việc Bình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃
Độ ẩm làm việc 5%-95%
Nhiệt độ bảo quản -40℃~70℃
Độ ẩm lưu trữ 5%~95%( Không ngưng tụ)
Cân nặng 0.2KG 1 chiếc
Kích thước 26.2 x 70.3 x 94 mm.

 

>>Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm  Thiết bị quang tại:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/thiet-bi-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả.

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Summary
Review Date
Reviewed Item
Converter quang BTON BT-950 SG-20 A/B
Author Rating
51star1star1star1star1star

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *