Công ty Cổ phần Long Phú - Chuyên cung cấp vật tư, thiết bị mạng viễn thông - điện nhẹ. Hotline: 0981 421 687 - 0335 686 770

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode 24fo

Mã sản phẩm: CKL-24FO SM

Long Phú chuyên cung cấp Cáp quang cống kim loại Singlemode 8Fo, 12Fo, 24Fo.... của Sacom, Postef, Vinacap.... với số lượng lớn và mức giá rẻ nhất tại Hà Nội, HCM

Hotline 0981 421 687

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode 24fo

Cáp quang luồn cống gồm 2 loại là cáp cống kim loạiphi kim loại thường được xử dụng để trôn âm dưới đất theo hệ thống cống hay được bảo vệ bên trong ống HDPE. Thường được sử dụng với các hệ thống cáp trục truyền thông tin đến khu dân cư, chung cư, nhà máy…..

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode 24fo là loại cáp quang ống lỏng với sợi quang được đặt bên trong 1 ống lỏng có nhồi lớp dầu chống ẩm, có màng ngăn ẩm, có 1 hoặc 2 lớp vỏ bằng nhựa HDPE màu đen; được sử dụng chôn trực tiếp vào lòng đất. Phần ống lỏng này giúp sợi quang tránh bị nứt gãy trong quá trình vận chuyển, thi công…

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode

Cáp cống kim loại đơn mốt 24 core có 1 lớp băng thép giúp bảo vệ cáp khỏi côn trùng, chuột gặm nhấm hay tác động của ngoại lực. Lớp kim loại này bảo vệ nâng cao tuổi thọ cho cáp nhằm đảm bảo việc truyền tải thông tin được thông suốt.

>>> Xem thêm : Cáp quang cống kim loại 12Fo

Cáp quang luồn cống chống chuột cho khoảng cách truyền thông tin từ 20km đến 120km bên trong chứa 24 sợi quang Singlemode thường được sử dụng trong hệ thống cáp trục, hệ thống Camera hay mở rộng hệ thống mạng… tại những khu dân cư lớn, nhà máy….

Cáp cống kim loại 24Fo hiện đã được sản xuất tại Việt Nam ở những nhà máy chất lượng cao như M3-Viettel, Sacom, Postef nên nguồn hàng rất đa dạng cùng mức giá rất rẻ. Khách hàng có yêu cầu về thương hiệu vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi.

Thông số kỹ thuật của Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode 24fo

  • Sợi quang tiêu chuẩn G652.D
  • Băng chống thấm quấn quanh lõi cáp
  • Ống đệm lỏng nhồi dầu chứa 24 sợi quang
  • Phần tử chịu lực trung tâm phi kim loại (FRP)
  • Sợi chống thấm quấn quanh FRP
  • Sợi aramid róc vỏ cáp
  • Lớp nhựa HDPE bảo vệ bên ngoài
  • Lớp băng thép gợn sóng

    Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode

    Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode

Loại sợi

Đơn mode, G.652D

Đường kính trường mode
+ Tại bước sóng 1310 nm/ dung sai
+ Tại bước sóng 1550 nm/ dung sai

9.2 µm/ ±0.5µm

10.4 µm/ ±0.8µm

Đường kính vỏ/ dung sai

125.0µm/ ±1µm

Lỗi đồng tâm lõi

≤ 0.5µm

Độ méo vỏ sợi

≤ 1%

Đường kính vỏ bọc ngoài

245 ± 5µm

Bước sóng cắt

≤ 1260 nm

Hệ số suy hao– Tại bước sóng 1310nm
+ Tối đa
+ Trung bình– Tại bước sóng 1550nm
+ Tối đa
+ Trung bình

≤ 0.36 dB/km

≤ 0.35 dB/km

≤ 0.22 dB/km

≤ 0.21 dB/km

Hệ số tán sắc bước sóng– Tại bước sóng 1310nm
– Tại bước sóng 1550nm

≤ 3.5 ps/nm´km

≤ 18 ps/nm´km

Bước sóng không tán sắc

1300 nm ≤ l≤1324 nm

Độ dốc tại bước sóng không tán sắc

≤ 0.092 ps/nm2´km

Hệ số tán sắc mode phân cực – sợi đã bọc cáp

≤ 0.2 ps/

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode

Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode

Chỉ tiêu kỹ thuật của Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode 24fo

Nhiệt độ:
– Theo tiêu chuẩn IEC-60794-1-2-F1
– Khoảng nhiệt: -20°C đến +65°C
– Thời gian giữ nhiệt trong mỗi chu kỳ tại -20°C và +65°C là 8 giờ.
– Thời gian của mỗi chu kỳ: 24 giờ
– Số chu kỳ không nhỏ hơn 2.

Kết quả:
– Độ ổn định suy hao là 0,05
dB/km tại bước sóng 1310
nm và 1550 nm.

Độ chống thấm nước:
– Theo tiêu chuẩn IEC-60794-1-2-F5.
– Chiều dài mẫu thử: 3 m.
– Độ cao cột nước: 1m
– Thời gian: 24 h ở nhiệt độ 25 ± 20C.

Kết quả:
– Mẫu cáp thử không bị ngấm
nước

Khả năng chịu điện áp phóng điện của vỏ cáp ngoài:
– Giữa mặt trong và mặt ngoài của lớp vỏ ngoài cáp phải chịu
được điện áp phóng điện tối thiểu là 10 kV DC trong thời gian 1 phút.

Kết quả:
– Vỏ cáp không bị đánh thủng

Hợp chất điền đầy:
– Theo tiêu chuẩn IEC-60794-1-2-E14
– Mẫu thử dài 0,3 m lấy từ cuôn cáp cần kiểm tra. Tại một đầu mẫu thử,
tách bỏ lớp vỏ cáp, với chiều dài khoảng 80 mm.
– Treo mẫu cáp thẳng đứng trong buồng nhiệt với đầu cáp bị tách nằm ở
dưới và đầu còn lại được đậy kín. Duy trì nhiệt độ ở 60 ± 50C trong
vòng 24 giờ

Kết quả:
– Chất điền đầy và hợp chất
chống ngập nước lõi cáp
không bị rớt xuống

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các sản phẩm  Cáp quang tại đây:

http://locnuocro.com.vn/thietbimang/cap-quang/

Thiết bị mạng Long Phú là đơn vị cung cấp thiết bị và vật tư viễn thông như uy tín với nhiều năm có mặt tại thị trường Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra đều đảm bảo chính hãng cùng với mức giá rẻ nhất. Ngoài ra, quý khách còn nhận được sự tư vấn nhiệt tình của đội ngũ kinh doanh kinh nghiệm, thân thiện giúp khách hàng cảm thấy thoải mái nhất.

Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Cáp quang luồn cống kim loại Singlemode 24fo vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin chính xác nhất về thông số cũng như giá cả. giá rẻ

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Long Phú

Địa chỉ: Số 11/102 – Khuất Duy Tiến – Thanh Xuân – Hà Nội

VPGD: Số 31 – Ngõ 1 – Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân – Hà Nội

HOTLINE: 0981 421 687 – 0335 686 770

ĐT: 024.6675 0576 / Fax: 0243.234.8888

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *